กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์

ATOMSOFT

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 721|ตอบกลับ: 1

ระบบแจ้งเตือนกรณีสินเชื่อ

[คัดลอกลิงก์]

11

เครดิต

Newbie

Rank: 1

เครดิต
11

ลงทะเบียน และเข้าสู่ระบบเพื่อการใช้งานเว็บบอร์ดอย่างเต็มประสิทธิภาพ

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อยากให้มีระบบแจ้งเตือนหรือกำหนดจำนวนสินเชื่อ กรณีเป็นบุคคล หรือ กรณีภาพรวมครับ
เช่น
1.นาย ก. สามารถใช้สิทธิ์ สินเชื่อได้จำนวนไม่เกิน 2000 บาท
2.สมาชิกทั้งหมด สินเชื่อได้ไม่เกินจำนวน 3000 บาท (ยกเว้นนาย ก.ได้เพียง 2000 บาท)
3.เมื่อสมาชิกซื้อสินค้าแล้วเกินจำนวนวงเงินสินเชื่อ แล้วจะมี Pop Up เด้งขึ้นมาแจ้งเตือน
อาจจะขอมากไป แต่ขออนุญาติเสนอเป็นแนวทางครับ
ขอขอบพระคุณผู้พัฒนาระบบครับ

4

7

53

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

เครดิต
53
โพสต์ 11-3-2019 15:11:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคุณ leviosa สำหรับข้อเสนอแนะดี ๆ ครับ ทีมงานน้อมรับไว้พิจารณาปรับปรุงต่อไปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ข้อความล้วน|อุปกรณ์พกพา|ประวัติการแบน|ATOM-SOFT.COM

GMT+7, 1-6-2020 15:14 , Processed in 0.759419 second(s), 17 queries .